• shafi_banner

AIKIN TSAFTA DAKI NA BIYU A LATVIYA

mai sana'ar ɗaki mai tsabta
mai daki mai tsabta

A yau mun gama isar da kwantena 2*40HQ don aikin ɗaki mai tsabta a Latvia. Wannan shi ne tsari na biyu daga abokin cinikinmu wanda ke shirin gina sabon ɗaki mai tsabta a farkon 2025. Dukan ɗakin tsafta shine kawai babban ɗakin da ke cikin babban ɗakin ajiya, don haka abokin ciniki yana buƙatar gina tsarin karfe da kansu don haka. dakatar da bangarori na rufi. Wannan ɗaki mai tsabta na ISO 7 yana da shawan iska na mutum ɗaya da shawan iska mai ɗaukar kaya azaman ƙofar shiga da fita. Tare da kasancewar na'urar kwandishan ta tsakiya don samar da sanyaya da ƙarfin dumama a cikin duka ɗakunan ajiya, FFUs ɗinmu na iya ba da yanayin iska iri ɗaya cikin ɗaki mai tsabta. Adadin FFUs an ninka sau biyu saboda iska mai kyau 100% da sharar iska 100% don samun kwararar laminar unidirectional. Ba ma buƙatar amfani da AHU a cikin wannan maganin wanda ke adana tsada sosai. Yawan fitilun LED sun fi girma fiye da yanayin al'ada saboda abokin ciniki yana buƙatar ƙananan zafin launi don fitilun panel LED.

Mun yi imanin sana'ar mu ce da sabis don sake shawo kan abokin cinikinmu. Mun sami ɗimbin kyakkyawar amsa daga abokin ciniki yayin tattaunawa akai-akai da tabbatarwa. A matsayin ƙwararrun masana'anta mai tsabta da mai siyarwa, koyaushe muna da tunani don samar da mafi kyawun sabis ga abokin cinikinmu kuma abokin ciniki shine abu na farko da yakamata muyi la'akari a cikin kasuwancinmu!


Lokacin aikawa: Dec-02-2024
da