1. Shawa ta iska:
Shagon iska kayan aiki ne mai tsafta da ake buƙata don mutane su shiga ɗakin tsafta da kuma wurin bita mai tsafta. Yana da ƙarfi sosai kuma ana iya amfani da shi tare da dukkan ɗakuna masu tsabta da kuma wuraren bita masu tsafta. Lokacin da ma'aikata suka shiga wurin bita, dole ne su ratsa ta wannan kayan aikin kuma su yi amfani da iska mai tsabta mai ƙarfi. Ana fesa bututun da ke juyawa a kan mutane daga kowane bangare don cire ƙura, gashi, ƙura da sauran tarkace da ke haɗe da tufafi cikin sauƙi da sauri. Yana iya rage matsalolin gurɓatawa da mutane ke fuskanta ta hanyar shiga da fita daga ɗakin tsafta. Ƙofofin biyu na shawan iska suna da kulle ta hanyar lantarki kuma suna iya aiki azaman makullin iska don hana gurɓatawa na waje da iska mara tsafta shiga yankin tsafta. Hana ma'aikata kawo gashi, ƙura, da ƙwayoyin cuta zuwa wurin bita, cika ƙa'idodin tsarkakewa marasa ƙura a wurin aiki, da kuma samar da kayayyaki masu inganci.
2. Akwatin wucewa:
Akwatin izinin shiga an raba shi zuwa akwatin izinin shiga na yau da kullun da akwatin izinin shiga na iska. Akwatin izinin shiga na yau da kullun galibi ana amfani da shi ne don canja wurin abubuwa tsakanin ɗakuna masu tsabta da ɗakunan da ba a tsaftace ba don rage yawan buɗe ƙofofi. Kayan aiki ne mai kyau na tsabta wanda zai iya rage gurɓatar da ke tsakanin ɗakuna masu tsabta da ɗakunan da ba a tsaftace ba. Akwatin izinin shiga duk ƙofofi ne masu haɗawa biyu (wato, ƙofa ɗaya ce kawai za a iya buɗewa a lokaci guda, kuma bayan an buɗe ƙofa ɗaya, ba za a iya buɗe ɗayan ƙofa ba).
Dangane da kayan da ke cikin akwatin, ana iya raba akwatin izinin shiga zuwa akwatin izinin shiga bakin karfe, bakin karfe a cikin akwatin izinin shiga bakin karfe, da sauransu. Haka kuma ana iya sanya akwatin izinin shiga da fitilar UV, na'urar sadarwa ta intanet, da sauransu.
3. Na'urar tace fanka:
Cikakken sunan FFU (na'urar tace fanka) a Turanci yana da halayen haɗin kai da amfani. Akwai matakai biyu na matatun farko da hepa bi da bi. Ka'idar aiki ita ce: fanka yana shaƙar iska daga saman FFU kuma yana tace ta ta hanyar matatun farko da hepa. Ana aika iska mai tsabta ta tace daidai ta saman fitar da iska a matsakaicin saurin iska na 0.45m/s. Na'urar tace fanka tana ɗaukar ƙirar tsari mai sauƙi kuma ana iya shigar da ita daidai da tsarin grid na masana'antun daban-daban. Hakanan ana iya canza ƙirar girman tsarin FFU bisa ga tsarin grid. An sanya farantin watsawa a ciki, matsin iska yana yaɗuwa daidai, kuma saurin iska akan saman fitar da iska matsakaici ne kuma mai karko. Tsarin ƙarfe na bututun saukar iska ba zai taɓa tsufa ba. Hana gurɓataccen abu na biyu, saman yana da santsi, juriyar iska tana da ƙasa, kuma tasirin rufin sauti yana da kyau kwarai. Tsarin bututun shiga iska na musamman yana rage asarar matsi da samar da hayaniya. Motar tana da inganci mai kyau kuma tsarin yana cinye ƙarancin wutar lantarki, yana adana farashin kuzari. Motar mai matakai ɗaya tana ba da ƙa'idar gudu mai matakai uku, wanda zai iya ƙara ko rage saurin iska da kuma ƙarar iska bisa ga ainihin yanayi. Dangane da buƙatun abokin ciniki, ana iya amfani da shi azaman naúra ɗaya ko kuma a haɗa shi a jere don samar da layukan samarwa da yawa na matakai 100. Ana iya amfani da hanyoyin sarrafawa kamar ƙa'idar saurin allon lantarki, ƙa'idar saurin gear, da sarrafa kwamfuta ta tsakiya. Yana da halaye na adana kuzari, aiki mai ɗorewa, ƙarancin hayaniya, da daidaitawar dijital. Ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, na gani, tsaron ƙasa, dakunan gwaje-gwaje, da sauran wurare da ke buƙatar tsabtace iska. Hakanan ana iya haɗa shi cikin girma dabam-dabam na kayan aikin tsafta na aji 100-300000 ta amfani da sassan tsarin firam na tallafi, labule masu hana tsatsa, da sauransu. Rumbun aiki sun dace sosai don gina ƙananan wurare masu tsabta, waɗanda zasu iya adana kuɗi da lokaci a gina ɗakuna masu tsabta.
①.Matsayin tsafta na FFU: aji mai tsauri 100;
②. Saurin iska na FFU shine: 0.3/0.35/0.4/0.45/0.5m/s, hayaniyar FFU ≤46dB, wutar lantarki ta FFU shine 220V, 50Hz;
③. FFU yana amfani da matatar hepa ba tare da rabuwa ba, kuma ingancin tacewar FFU shine: 99.99%, yana tabbatar da matakin tsafta;
④. An yi FFU ne da faranti na zinc na galvanized gaba ɗaya;
⑤. Tsarin daidaita saurin FFU mara stepless yana da ingantaccen aikin daidaita saurin. FFU har yanzu yana iya tabbatar da cewa ƙarar iska ba ta canzawa ko da a ƙarƙashin juriya ta ƙarshe na matatar hepa;
⑥.FFU yana amfani da fanfunan centrifugal masu inganci, waɗanda ke da tsawon rai, ƙarancin hayaniya, ba tare da kulawa ba kuma ƙarancin girgiza;
⑦.FFU ya dace musamman don haɗawa cikin layukan samarwa masu tsafta sosai. Ana iya shirya shi azaman FFU guda ɗaya bisa ga buƙatun tsari, ko kuma ana iya amfani da FFU da yawa don samar da layin haɗuwa na aji 100.
4. Murfin kwararar laminar:
Murfin kwararar laminar galibi ya ƙunshi akwati, fanka, matattarar hepa, matattarar farko, faranti mai ramuka da mai sarrafawa. Ana fesa farantin sanyi na harsashin waje da filastik ko farantin ƙarfe mai bakin ƙarfe. Murfin kwararar laminar yana ratsa iska ta cikin matattarar hepa a wani saurin gudu don samar da wani tsari mai tsari ɗaya, yana ba da damar iska mai tsabta ta gudana a tsaye a hanya ɗaya, ta haka ne ke tabbatar da cewa an cika tsaftar da ake buƙata ta hanyar aikin. Na'urar tsabtace iska ce wadda za ta iya samar da yanayi mai tsabta na gida kuma ana iya sanya ta a saman wuraren aiki waɗanda ke buƙatar tsafta mai yawa. Ana iya amfani da murfin kwararar laminar mai tsabta daban-daban ko a haɗa shi zuwa wuri mai tsabta mai siffar tsiri. Murfin kwararar laminar za a iya rataye shi ko a tallafa shi a ƙasa. Yana da ƙaramin tsari kuma yana da sauƙin amfani.
①. Matakan tsaftar murfin kwararar laminar: aji mai tsauri 100, ƙura mai girman barbashi ≥0.5m a yankin aiki ≤ barbashi 3.5/lita (matakin FS209E100);
②. Matsakaicin saurin iska na murfin kwararar laminar shine 0.3-0.5m/s, hayaniyar ita ce ≤64dB, kuma wutar lantarki ita ce 220V, 50Hz.;
③. Murfin kwararar laminar yana ɗaukar matattara mai inganci ba tare da rabuwa ba, kuma ingancin tacewa shine: 99.99%, yana tabbatar da matakin tsafta;
④. An yi murfin kwararar laminar da fenti mai sanyi, farantin aluminum ko farantin bakin karfe;
⑤. Hanyar sarrafa murfin kwararar Laminar: ƙirar daidaita saurin gudu mara stepless ko daidaita saurin allon lantarki, aikin daidaita saurin yana da karko, kuma murfin kwararar laminar har yanzu yana iya tabbatar da cewa ƙarar iska ba ta canzawa ba a ƙarƙashin juriya ta ƙarshe na matatar mai inganci;
⑥. Murfin kwararar laminar yana amfani da magoya bayan centrifugal masu inganci, waɗanda ke da tsawon rai, ƙarancin hayaniya, ba tare da kulawa ba kuma ƙarancin girgiza;
⑦. Murhun kwarara na Laminar sun dace musamman don haɗawa cikin layukan samarwa masu tsafta sosai. Ana iya shirya su azaman murhun kwarara na laminar guda ɗaya bisa ga buƙatun tsari, ko kuma ana iya amfani da murhun kwarara na laminar da yawa don samar da layin taro mai matakai 100.
5. Tsaftace benci:
An raba benci mai tsabta zuwa nau'i biyu: benci mai tsabta na tsaye da benci mai tsabta na kwance. Benci mai tsabta yana ɗaya daga cikin kayan aiki masu tsabta waɗanda ke inganta yanayin aiki da kuma tabbatar da tsafta. Ana amfani da shi sosai a yankunan samar da kayayyaki na gida waɗanda ke buƙatar tsafta mai kyau, kamar dakin gwaje-gwaje, magunguna, LED optoelectronics, allon da'ira, microelectronics, masana'antar hard drive, sarrafa abinci da sauran fannoni.
Siffofin benci masu tsabta:
①. Bencin mai tsabta yana amfani da ƙaramin matattarar pleat mai siriri sosai tare da ingantaccen tacewa mai tsayayye na aji 100.
②. An sanye shi da fanka mai ƙarfi mai ƙarfi na centrifugal, wanda ke da tsawon rai, ƙarancin hayaniya, babu kulawa da kuma ƙarancin girgiza.
③. Tsarin tsabtace benci yana amfani da tsarin samar da iska mai daidaitawa, kuma daidaitawar saurin iska da maɓallin sarrafa LED mara motsi ba zaɓi bane.
④. An sanya matattarar ruwa mai tsafta da babban matattarar iska, wadda take da sauƙin wargazawa kuma tana kare matattarar ruwa mai kyau don tabbatar da tsaftar iska.
⑤. Ana iya amfani da benci mai aiki na aji 100 mai tsauri a matsayin naúra ɗaya bisa ga buƙatun tsari, ko kuma a haɗa raka'a da yawa zuwa layin samarwa mai tsafta na aji 100.
⑥. Ana iya sanya benci mai tsabta da ma'aunin bambancin matsin lamba na zaɓi don nuna bambancin matsin lamba a ɓangarorin biyu na matatar hepa don tunatar da ku da ku maye gurbin matatar hepa.
⑦. Bencin mai tsabta yana da nau'ikan ƙayyadaddun bayanai kuma ana iya keɓance shi gwargwadon buƙatun samarwa.
6. Akwatin HEPA:
Akwatin hepa ya ƙunshi sassa 4: akwatin matsin lamba mai tsauri, farantin watsawa, matattarar hepa da flange; hanyar haɗin da bututun iska ke da shi yana da nau'i biyu: haɗin gefe da haɗin sama. An yi saman akwatin da faranti na ƙarfe masu sanyi tare da tsinken tsinke mai layuka da yawa da feshi na lantarki. Maɓuɓɓugan iska suna da iska mai kyau don tabbatar da tasirin tsarkakewa; kayan aikin tace iska ne na ƙarshe da ake amfani da su don canzawa da gina sabbin ɗakuna masu tsabta na kowane mataki daga aji 1000 zuwa 300000, suna cika buƙatun tsarkakewa.
Zaɓuɓɓukan ayyukan akwatin hepa:
①. Akwatin Hepa zai iya zaɓar iska ta gefe ko iska ta sama bisa ga buƙatun abokan ciniki daban-daban. Flange ɗin kuma zai iya zaɓar ƙofofi masu murabba'i ko zagaye don sauƙaƙe buƙatar hanyoyin haɗa iska.
②. Ana iya zaɓar akwatin matsin lamba mai tsauri daga: farantin ƙarfe mai sanyi da ƙarfe 304.
③. Ana iya zaɓar flange ɗin: buɗewa mai murabba'i ko zagaye don sauƙaƙe buƙatar haɗin bututun iska.
④. Za a iya zaɓar farantin watsawa: farantin ƙarfe mai birgima da sanyi da kuma ƙarfe 304 mai bakin ƙarfe.
⑤. Matatar hepa tana samuwa tare da ko ba tare da ɓangarori ba.
⑥. Kayan haɗi na zaɓi don akwatin hepa: Layer na rufi, bawul ɗin sarrafa ƙarar iska da hannu, auduga mai rufi, da tashar gwajin DOP.
Lokacin Saƙo: Satumba-18-2023
