• shafi_banner

SHIGA ƘOFAR DAKI MAI SAUƘI A AMURKA

Kwanan nan, ɗaya daga cikin abokan cinikinmu na Amurka ya ba da ra'ayinsa cewa sun yi nasarar shigar da ƙofofin ɗaki masu tsabta waɗanda aka saya daga gare mu. Mun yi matukar farin ciki da jin hakan kuma muna son rabawa a nan.
Mafi kyawun fasalin waɗannan ƙofofin ɗakin tsabta shine su na'urar inci ne ta Ingilishi wadda ta bambanta da na'urar inci ta China, don haka ya kamata mu fara canja wurin na'urar inci zuwa na'urar ma'auni sannan mu ga akwai matsala ta daidaito wacce ba ta da wani tasiri saboda an yarda da ita idan aka yi kuskuren 1mm a shigar da ƙofofin ɗakin tsabta. Mun shawo kan wannan abokin ciniki na Amurka cewa mun yi ƙofofin ɗaki masu inci a baya tare da wani abokin ciniki na Amurka.
Abu na biyu na musamman shi ne cewa tagar kallon tana da girma sosai idan aka kwatanta da ganyen ƙofarta, don haka muka ƙera tagar kallon bisa ga ƙimar da aka kiyasta daga hoton ƙofar da ya bayar.

Ƙofar Ɗaki Mai Tsabta

Abu na uku na musamman shine girman ƙofar biyu yana da girma sosai. Idan muka haɗa firam ɗin ƙofa ɗaya, ba zai yi sauƙi ba a isar da shi. Shi ya sa muka yanke shawarar raba firam ɗin ƙofa zuwa sassa 3 a sama, ganye da gefen dama. Mun riga mun ɗauki wasu bidiyon shigarwa kafin a isar da su kuma mun nuna wa wannan abokin ciniki.

Tsarin Ƙofar Ɗaki Mai Tsabta
Shigar da Ƙofar Ɗaki Mai Tsabta

Bugu da ƙari, waɗannan ƙofofin ɗaki masu tsabta suna da tsarin GMP wanda zai iya cika buƙatun abokin ciniki don wurin aikin injinsa. Za mu iya amfani da ganyen ƙofa mai kauri 50mm da kauri na firam ɗin ƙofa na musamman don haɗawa da wannan allon plasterboard. Ƙofar waje ce kawai ke da wannan bango don ya zama mai kyau.

Bita na Ɗaki Mai Tsabta

Za mu iya samar da kowace irin ƙofofi na musamman na ɗaki kamar yadda aka buƙata. Barka da zuwa don yi mana tambaya nan ba da jimawa ba!


Lokacin Saƙo: Mayu-19-2023