• shafi_banner

YADDA AKE BAMBANCE TSAKANIN RUFE-RUFE DA RUFE-RUFE NA LAMINAR?

Rufin aunawa VS murfin kwararar laminar

Rumbun aunawa da murfin kwararar laminar suna da tsarin samar da iska iri ɗaya; Dukansu na iya samar da muhalli mai tsafta na gida don kare ma'aikata da kayayyaki; Ana iya tabbatar da duk matatun; Dukansu na iya samar da iska mai iska a tsaye mai hanya ɗaya. To menene bambance-bambancen da ke tsakaninsu?

Menene wurin auna nauyi?

Rumbun auna nauyi zai iya samar da yanayin aiki na aji 100 na gida. Kayan aiki ne na musamman na tsaftace iska da ake amfani da shi a fannin magunguna, binciken ƙwayoyin cuta, da kuma wuraren gwaje-gwaje. Yana iya samar da kwararar iska a tsaye, yana haifar da matsin lamba mara kyau a wurin aiki, yana hana gurɓatar iska, da kuma tabbatar da tsaftar muhalli a wurin aiki. Ana raba shi, ana auna shi, kuma ana naɗe shi a cikin rumfar auna nauyi don sarrafa kwararar ƙura da kayan aikin, da kuma hana ƙura da kayan aikin daga shaƙar su ta jikin ɗan adam da kuma haifar da lahani. Bugu da ƙari, yana iya kuma guje wa gurɓatar ƙura da kayan aikin, yana kare muhallin waje da kuma lafiyar ma'aikatan cikin gida.

Menene kaho mai kwararar laminar?

Murhun kwararar Laminar kayan aiki ne na tsaftace iska wanda zai iya samar da muhalli mai tsafta na gida. Yana iya kare masu aiki da kuma ware su daga samfurin, yana guje wa gurɓatar samfurin. Lokacin da murhun kwararar laminar ke aiki, ana tsotse iska daga bututun iska na sama ko farantin iska na gefe, ana tace ta da matattara mai inganci, sannan a aika ta zuwa wurin aiki. Iskar da ke ƙarƙashin murhun kwararar laminar tana da matsin lamba mai kyau don hana ƙura shiga wurin aiki.

Mene ne bambanci tsakanin ma'aunin nauyi da murfin kwararar laminar?

Aiki: Ana amfani da rumfar auna nauyi don aunawa da marufi magunguna ko wasu kayayyaki yayin aikin samarwa, kuma ana amfani da ita daban; Ana amfani da murfin kwararar laminar don samar da yanayi mai tsabta na gida don mahimman sassan aiki kuma ana iya sanya shi a saman kayan aiki a cikin sashin aikin da ke buƙatar kariya.

Ka'idar Aiki: Ana fitar da iska daga ɗakin tsafta sannan a tsarkake ta kafin a aika ta ciki. Bambancin shine rumfar aunawa tana samar da yanayi mara kyau na matsin lamba don kare muhallin waje daga gurɓataccen muhalli na ciki; rumfar kwararar Laminar gabaɗaya tana samar da yanayi mai kyau na matsin lamba don kare muhallin ciki daga gurɓataccen yanayi. rumfar aunawa tana da sashin tace iska mai dawowa, tare da wani ɓangare da aka fitar zuwa waje; Murfin kwararar laminar ba shi da sashin dawowar iska kuma ana fitar da shi kai tsaye zuwa ɗakin tsabta.

Tsarin: Dukansu sun ƙunshi fanka, matattara, membranes na kwarara iri ɗaya, tashoshin gwaji, allunan sarrafawa, da sauransu, yayin da rumfar auna nauyi tana da iko mai wayo, wanda zai iya aunawa, adanawa, da fitarwa bayanai ta atomatik, kuma yana da ayyukan amsawa da fitarwa. Murhun kwararar laminar ba shi da waɗannan ayyukan, amma yana yin ayyukan tsarkakewa ne kawai.

Sassauci: Rumbun aunawa tsari ne na musamman, an gyara shi kuma an sanya shi, tare da ɓangarori uku a rufe da gefe ɗaya a ciki da waje. Tsarin tsarkakewa ƙarami ne kuma yawanci ana amfani da shi daban; Murfin kwararar laminar na'urar tsarkakewa ce mai sassauƙa wadda za a iya haɗa ta don samar da babban bel na tsarkakewa kuma raka'a da yawa za su iya rabawa.

Rukunin auna nauyi
Murfin Gudun Laminar

Lokacin Saƙo: Yuni-01-2023