Ƙofar ɗaki mai tsafta ana amfani da ita a wuraren kiwon lafiya da wuraren aikin injiniya mai tsabta. Wannan yafi saboda ƙofar ɗaki mai tsabta yana da fa'idodin tsabta mai kyau, aiki, juriya na wuta, juriya da ɗanɗano da dorewa.
Ana amfani da ƙofar ɗaki mai tsaftar ƙarfe a wuraren da ƙa'idodin tsabtace muhalli ya yi girma. Wuraren ɗaki mai tsabta suna da lebur kuma suna da sauƙin tsaftacewa, kuma suna da sakamako mai kyau na ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Na'urar tsiri mai sharewa a ƙarƙashin ƙofar tana tabbatar da matsananciyar iska da tsabtar muhallin da ke kusa da ƙofar.
Idan ɗaki mai tsabta yana da ɗimbin ɗimbin mutane, yana da sauƙi jikin ƙofar ya lalace ta hanyar karo. Ganyen kofa na ƙofar ɗaki mai tsaftar ƙarfe yana da tsayin daka kuma an yi shi da takardar galvanized. Jikin ƙofar yana da juriya, juriya da lalacewa, kuma ba shi da sauƙin kwasfa kuma yana da tsayi na dogon lokaci.
Har ila yau, batutuwan tsaro suna da mahimmanci a fagen tsaftataccen ɗaki. Ƙofar ɗaki mai tsabta na ƙarfe yana da tsari mai ƙarfi kuma ba shi da sauƙi. Na'urorin haɗi masu inganci masu inganci suna da tsawon rayuwar sabis kuma suna da aminci da abin dogaro.
Ƙofar ɗaki mai tsabta ta ƙarfe ta zo cikin salo iri-iri da ƙirar launi don saduwa da buƙatun mutum kuma sun dace da lokuta da yanayi iri-iri. Launin saman ƙofar yana ɗaukar fasahar feshin electrostatic, wanda ke da launi iri ɗaya da mannewa mai ƙarfi, kuma ba shi da sauƙin fashe ko fenti. Ana iya sanye shi da taga mai kallon gilashin mai hushi mai Layer Layer, yana mai da bayyanar gaba ɗaya kyakkyawa da kyau.
Sabili da haka, ɗakuna masu tsabta irin su wuraren kiwon lafiya da ayyukan tsaftacewa yawanci suna zaɓar yin amfani da ƙofar ɗaki mai tsabta na karfe, wanda ba zai iya rage yawan samarwa da amfani da sake zagayowar ba, amma kuma ya guje wa ɓata kuɗi da lokaci a cikin maye gurbin. Ƙofar ɗakin ɗaki mai tsabta samfurin samfur ne mai tsayi mai tsayi, tsabta mai tsabta, ƙofofi masu amfani tare da fa'idodin juriya na wuta, juriya na danshi, juriya na lalata, sautin sauti da adana zafi, da sauƙi shigarwa. Ƙofar ɗaki mai tsabta na ƙarfe mai tsada ya zama zaɓi na masana'antu da yawa.
Lokacin aikawa: Janairu-04-2024