


Wurin auna nauyi, wanda kuma ake kira sampling booth da kuma rarraba rumfar, wani nau'in kayan aiki ne mai tsabta na gida wanda aka yi amfani dashi musamman a cikin ɗaki mai tsafta kamar magunguna, binciken ƙwayoyin cuta da gwaje-gwajen kimiyya. Yana bayar da kwararar iska ta tsaye unidirectional. Wasu iska mai tsabta suna yawo a wuraren aiki wasu kuma ana fitar dasu zuwa wuraren da ke kusa, yana haifar da wurin aiki don haifar da mummunan matsi don hana kamuwa da cuta kuma ana amfani dashi don tabbatar da tsaftar muhalli mai kyau a wurin aiki. Yin la'akari da rarraba ƙura da reagents a cikin kayan aiki na iya sarrafa zubar da ƙura da ƙura da reagents, hana inhalation cutar kura da reagents ga jikin mutum, kauce wa giciye na ƙura da reagents, da kuma kare lafiyar muhalli na waje da ma'aikatan cikin gida. Wurin aiki yana da kariya ta aji 100 madaidaiciyar kwararar iska ta unidirectional kuma an tsara shi bisa ga buƙatun GMP.
Tsarin tsari na ƙa'idar aiki na rumfar awo
Yana ɗaukar matakai uku na tacewa na firamare, matsakaici da hepa, tare da kwararar laminar aji 100 a wurin aiki. Yawancin iska mai tsabta suna yawo a wurin aiki, kuma an fitar da wani ɗan ƙaramin iska mai tsabta (10-15%) zuwa rumfar auna. Wurin baya yana da tsaftataccen wuri, ta haka yana haifar da matsi mara kyau a wurin aiki don hana zubar ƙura da kare lafiyar ma'aikata da muhallin da ke kewaye.
Tsarin tsari na rumfar awo
Kayan aikin suna ɗaukar ƙira na zamani kuma sun ƙunshi ƙwararrun raka'a kamar tsari, samun iska, lantarki da sarrafawa ta atomatik. Babban tsarin yana amfani da bangarori na bango na SUS304, kuma tsarin ƙarfe na takarda an yi shi da faranti na bakin karfe na ƙayyadaddun bayanai daban-daban: sashin samun iska ya ƙunshi magoya baya, matatun hepa, da membranes masu daidaita kwarara. Tsarin lantarki (380V / 220V) ya kasu kashi cikin fitilu, na'urar sarrafa wutar lantarki da kwasfa, da dai sauransu dangane da sarrafawa ta atomatik, ana amfani da na'urori masu mahimmanci irin su zafin jiki, tsabta, da bambancin matsa lamba don fahimtar canje-canje a cikin sigogi masu dacewa da daidaitawa don kula da aiki na yau da kullum na kayan aiki na gaba ɗaya.
Lokacin aikawa: Dec-20-2023