Ana amfani da ƙofofin ɗakin tsabta na ƙarfe a masana'antar ɗakunan tsabta, kuma ana amfani da su sosai a masana'antu daban-daban kamar asibiti, masana'antar magunguna, masana'antar abinci da dakin gwaje-gwaje, da sauransu.
Kofar ɗakin tsabta ta ƙarfe tana da ƙarfi kuma mai ɗorewa saboda kayan da ake amfani da su an yi su ne da takardar galvanized, waɗanda ba su da wuta, ba sa tsatsa, ba sa jure wa iskar oxygen kuma ba sa tsatsa. Ana iya yin firam ɗin ƙofar gwargwadon kauri na bangon da ake ginawa, wanda zai iya magance matsalar haɗa firam ɗin ƙofar da bangon yadda ya kamata. Babu buƙatar la'akari da haɗa firam ɗin bango da ƙofar, wanda ke rage farashin gini da wahalar gini ke haifarwa. An yi ganyen ƙofar da takarda cike da saƙar zuma wanda ke rage nauyin ganyen ƙofar sosai, kuma yana rage nauyin ginin da aka yi wa ado. Ganyen ƙofar yana da sauƙi kuma yana da ƙarfi sosai, kuma ana iya buɗe shi da sassauƙa.
Ta hanyar feshi da yin burodi mai ƙarfin lantarki mai ƙarfin lantarki, ƙofar ɗakin tsabtace ƙarfe tana da santsi, laushi, mai laushi, cikakke, ba tare da ƙazanta ba, babu bambancin launi, kuma babu ramuka. Idan aka haɗa ta da amfani da allunan bango na ɗaki mai tsabta a matsayin cikakken ado, mafita ce mai kyau ga ƙa'idodin tsafta da tsafta. Tana da ƙarfin hana ƙwayoyin cuta da yawa na dogon lokaci, kuma tana taka rawa sosai a cikin tsaftar ɗaki.
Kayan da ake buƙata don taga ƙofa da tagar kallo suma za a iya samar da su a cikin saiti ɗaya. Misali, taga, ƙofar da ke kusa, makulli, makulli da sauran kayan haɗi za a iya zaɓar da kanka. Nau'ikan ganyen ƙofar ɗaki mai tsabta suma suna da bambanci kamar ƙofa ɗaya, ƙofa mara daidaito da ƙofa biyu.
Dangane da nau'ikan bangon bango mai tsabta da suka dace da ƙofar ɗakin tsabta ta ƙarfe, akwai nau'ikan galibi guda biyu. Ɗaya an yi shi da hannu a bangon ɗakin tsabta, ɗayan kuma an yi shi da injina. Kuma za ku iya zaɓar mafi sassauƙa.
Hakika, yana da matuƙar muhimmanci daga mahangar kyawun gani. A zamanin yau, tare da haɗakar launuka na zamani da na daban-daban, ba a ƙara amfani da launin fari a matsayin launi ɗaya don ado ba. Ƙofofin ɗakin tsaftacewa na ƙarfe na iya biyan buƙatun launuka na abokan ciniki bisa ga salon ado daban-daban. Ana amfani da ƙofofin ɗakin tsaftacewa na ƙarfe gabaɗaya don shigarwa a cikin gida kuma ba a amfani da su don shigarwa a waje.
Lokacin Saƙo: Agusta-31-2023
