• shafi_banner

SABON RUFE AUNA ZUWA AMURKA

rumfar auna nauyi
rumfar ɗaukar samfur
rumfar rarraba abinci

A yau mun yi nasarar gwada saitin rumfar auna matsakaicin girma wanda za a kawo zuwa Amurka nan ba da jimawa ba. Wannan rumfar auna nauyi daidai gwargwado ce a kamfaninmu, kodayake yawancin rumfar auna nauyi ya kamata a keɓance su kamar yadda abokin ciniki ke buƙata. Kula da VFD ne da hannu saboda abokin ciniki yana buƙatar farashi mai rahusa daga baya duk da cewa yana son sarrafa allon taɓawa na PLC a farkon. Wannan rumfar auna nauyi tsari ne na zamani da kuma haɗa shi a wurin. Za mu raba dukkan na'urar zuwa sassa da yawa, don haka za a iya saka fakitin a cikin akwati don tabbatar da nasarar isar da shi daga gida zuwa gida. Duk waɗannan sassan za a iya haɗa su ta hanyar wasu sukurori a gefen kowane ɓangare, don haka yana da sauƙin haɗa su tare lokacin da ya isa wurin.

An yi akwatin da cikakken bakin karfe na SUS304, yana da kyau kuma yana da sauƙin tsaftacewa.

Matakai 3 na tsarin tace iska wanda aka sanye shi da ma'aunin matsin lamba, yanayin matattarar mai saka idanu na ainihin lokaci.

Naúrar samar da iska ta mutum ɗaya, yadda ya kamata ta kasance mai karko da daidaito a kwararar iska.

Yi amfani da matattarar hepa hatimin gel tare da fasahar hatimin matsi mara kyau, cikin sauƙi a wuce tabbacin binciken PAO.

Ana kuma kiran wurin auna nauyi da wurin ɗaukar samfuri da kuma wurin rarrabawa. Wani nau'in kayan aikin tsaftace iska ne da ake amfani da shi galibi a fannin magunguna, kayan kwalliya da ƙananan halittu, da sauransu. Ana amfani da shi azaman maganin tattarawa don aunawa, ɗaukar samfuri, sarrafa sinadarai da samfuran magunguna kamar foda, ruwa, da sauransu. Yankin aiki na ciki yana da kariya ta hanyar kwararar iska mai laminar a tsaye tare da sake amfani da iska mai ɗan lokaci don ƙirƙirar yanayi mai tsafta na ISO 5 mai matsin lamba mara kyau don guje wa gurɓatawa.

A wasu lokutan, za mu iya daidaita shi da na'urar sarrafa allon taɓawa ta Siemens PLC da na'urar auna matsin lamba ta Dwyer a matsayin buƙatar abokin ciniki. Ana maraba da ku koyaushe don aika muku da duk wani tambaya!


Lokacin Saƙo: Oktoba-20-2023