• shafi_banner

SAITIN MAI TARIN ƘURA 2 ZUWA EI SALVADOR DA SINGAPORE A CIKIN NASARA

mai tara ƙura
Mai tattara ƙurar masana'antu

A yau mun kammala samar da saitin tara ƙura guda biyu gaba ɗaya waɗanda za a kai su EI Salvador da Singapore a jere. Girmansu iri ɗaya ne amma bambancin shine wutar lantarki ta tara ƙura mai rufi da foda an keɓance ta da AC220V, mataki na 3, 60Hz yayin da wutar lantarki ta tara ƙura ta bakin ƙarfe AC380V, mataki na 3, 50Hz.

Umarnin da aka bayar ga EI Salvador a zahiri tsarin cire ƙura ne. Wannan mai tattara ƙura mai rufi da foda kuma ya dace da sauran harsashi guda 4 na tacewa da kuma sassan sassa 2 na kayan tattarawa. An rataye hannayen tattarawa daga rufin kuma ana amfani da su don tsotse ƙurar da injinan masana'antu ke samarwa. Abokin ciniki zai samar da tsarin bututun iska da kansa don haɗawa da kayan tattarawa da masu tattara ƙura. A ƙarshe, za a fitar da ƙurar a waje ta hanyar bututun iska.

Odar zuwa Singapore wani na'ura ce ta mutum ɗaya da ake amfani da ita a ɗakin tsaftace abinci na aji 8, kuma za su samar da tsarin bututun iska da kansu. Cikakken akwatin SUS304 zai fi tsatsa fiye da wanda aka shafa da foda.

Barka da zuwa ga tambaya game da mai tara ƙura nan ba da jimawa ba!


Lokacin Saƙo: Oktoba-28-2024