Gilashin magnesium sandwich panel na hannun hannu yana da foda mai rufin ƙarfe azaman saman saman, allon ginin magnesium mai fa'ida da tsiri azaman babban Layer kuma kewaye da galvanized karfe keel da mannewa na musamman. Sarrafa da jerin tsauraran matakai, kunna shi featured da wuta hana ruwa, waterproofing, m, ba mai guba, ice-free, crack-hujja, ba nakasawa, ba flammable, da dai sauransu The magnesium wani irin barga gel abu, wanda aka kaga ta magnesium oxide, magnesium chloride da ruwa sa'an nan kuma ƙara a cikin gyare-gyare wakili. Filayen sandwich ɗin da aka yi da hannu ya fi lebur da ƙarfi fiye da panel sandwich ɗin da aka yi da injin. Siffofin sifofin aluminum masu siffa "+" da aka ɓoye yawanci shine don dakatar da fale-falen rufin silin na magnesium waɗanda ke tafiya kuma suna iya ɗaukar nauyi ga mutane 2 kowace murabba'in mita. Ana buƙatar kayan aikin rataye masu alaƙa kuma yawanci yana da sarari 1m a tsakanin guda 2 na madaidaicin rataye. Domin tabbatar da nasarar shigarwa, muna ba da shawarar ajiye akalla 1.2m sama da ɗakunan rufin tsabta don iska mai iska, da dai sauransu. Za a iya bude budewa don shigar da sassa daban-daban kamar haske, matattarar hepa, kwandishan, da dai sauransu. Yin la'akari da irin wannan nau'i mai tsabta mai tsabta yana da nauyi wanda ya kamata mu rage nauyin nauyin katako da rufi, don haka muna bada shawarar yin amfani da tsawo na 3m a mafi yawan aikace-aikacen ɗakin tsabta. Tsarin rufin ɗaki mai tsafta da tsarin bango mai tsafta an saita su a kusa don samun tsarin tsarin tsaftataccen ɗaki.
Kauri | 50/75/100mm (Na zaɓi) |
Nisa | 980/1180mm (Na zaɓi) |
Tsawon | ≤3000mm (Na musamman) |
Karfe Sheet | Foda mai rufi 0.5mm kauri |
Nauyi | 17 kg/m2 |
Wuta Class Class | A |
Wuta rated Time | 1.0 h |
Ƙarfin ɗaukar kaya | 150 kg/m2 |
Lura: kowane nau'in samfuran ɗaki mai tsabta ana iya keɓance su azaman ainihin buƙatu.
Ƙarfi mai ƙarfi, mai iya tafiya, ɗaukar kaya, tabbatar da danshi, mara ƙonewa;
Mai hana ruwa, mai hana sha, mai ƙura, santsi, mai jure lalata;
Dakatar da aka ɓoye, mai sauƙin yin gini da kulawa;
Tsarin tsari na zamani, mai sauƙin daidaitawa da canzawa.
Ana amfani da ma'aunin 40HQ mai mahimmanci don ɗaukar kayan ɗaki mai tsabta ciki har da ɗakunan ɗaki mai tsabta, ƙofofi, windows, bayanan martaba, da dai sauransu. Za mu yi amfani da tire na katako don tallafawa ɗakunan sanwici mai tsabta da kayan laushi irin su kumfa, fim din PP, takardar alumninum don kare sassan sandwich. Girma da adadin sandunan sanwici an yi alama a cikin lakabin don warware sandwich panel cikin sauƙi lokacin isa wurin.
Ana amfani da shi sosai a masana'antar harhada magunguna, dakin aikin likitanci, dakin gwaje-gwaje, masana'antar lantarki, masana'antar abinci, da sauransu.
Q:Menene ainihin kayan aikin rufin ɗaki mai tsabta?
A:Babban kayan aikin magnesium mara kyau ne.
Q:Shin rufin rufin mai tsabta yana iya tafiya?
A:Ee, ana iya tafiya.
Q:Menene ma'aunin nauyi don tsarin rufin ɗaki mai tsabta?
A:Yana da kusan 150kg/m2 wanda yayi daidai da mutane 2.
Q: Nawa ake buƙata sama da rufin ɗaki mai tsabta don shigar da bututun iska?
A:Yawanci yana da aƙalla 1.2m sama da tsaftataccen silin da ake buƙata.