• shafi_banner

CE Standard Pharmaceutical Bakin Karfe Both

Takaitaccen Bayani:

Wurin auna wani nau'i ne na ƙayyadaddun kayan aiki masu tsafta na gida da ake amfani da su don yin samfura, aunawa, rarrabawa da kuma nazari don sarrafa gurɓatar ƙura da guje wa gurɓatar ƙetare. Ya ƙunshi wurin aiki, akwatin dawo da iska, akwatin fanko, akwatin fitar da iska da akwatin waje. The manual VFD controller or PLC touch-screen control panel is located in the front of work area, which is used to control fan on and off, daidaita fan aiki da kuma bukatar iska gudun a wurin aiki, da kuma kusa da yankin yana da matsa lamba ma'auni, mai hana ruwa soket da kuma kunna wuta. Akwai allon daidaita sharar shaye-shaye don daidaita ƙarar shaye-shaye a cikin yanayin da ya dace a cikin akwatin fanfo.

Tsabtace Iska: ISO 5 (class 100)

Gudun Jirgin Sama: 0.45 m/s ± 20%

Tsarin Tace: G4-F7-H14

Hanyar sarrafawa: VFD/PLC (Na zaɓi)

Saukewa: SUS304


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

rumfar awo
rumfar bayarwa

Hakanan ana kiran rumfar auna nauyi da rumfar samarwa, waɗanda ke amfani da kwararar laminar madaidaiciyar hanya ɗaya. An fara tace iskar da ta dawo ta hanyar prefilter da farko don fitar da babban barbashi a cikin iska. Sannan ana tace iska ta matsakaita tace a karo na biyu domin kare tace HEPA. A ƙarshe, iska mai tsafta na iya shiga wurin aiki ta hanyar tace HEPA a ƙarƙashin matsi na fan na centrifugal don cimma buƙatu mai tsafta. Ana isar da iska mai tsabta don samar da akwatin fan, 90% iska ta zama daidaitaccen isar da isar da iskar gas ta hanyar allon allo na iska yayin da 10% iska ke ƙarewa ta hanyar allon daidaita kwararar iska. Naúrar tana da iskar shayewar kashi 10% wanda ke haifar da matsananciyar matsa lamba idan aka kwatanta da yanayin waje, wanda ke tabbatar da ƙura a wurin aiki don kada ya yadu zuwa waje har zuwa wani lokaci kuma yana kare yanayin waje. Ana sarrafa dukkan iska ta hanyar tace HEPA, don haka duk wadata da sharar iska ba sa ɗaukar ragowar ƙura don guje wa gurɓata sau biyu.

Takardar bayanan Fasaha

Samfura

Saukewa: SCT-WB1300

Saukewa: SCT-WB1700

Saukewa: SCT-WB2400

Girman Waje (W*D*H)(mm)

1300*1300*2450

1700*1600*2450

2400*1800*2450

Girman Ciki(W*D*H)(mm)

1200*800*2000

1600*1100*2000

2300*1300*2000

Ƙarar Jirgin Sama (m3/h)

2500

3600

9000

Ƙarfin iska (m3/h)

250

360

900

Matsakaicin ƙarfi (kw)

≤1.5

≤3

≤3

Tsabtace Iska

ISO 5 (Darasi na 100)

Gudun Jirgin Sama (m/s)

0.45± 20%

Tsarin tacewa

G4-F7-H14

Hanyar sarrafawa

VFD/PLC (Na zaɓi)

Kayan Harka

Cikakken SUS304

Tushen wutan lantarki

AC380/220V, 3 lokaci, 50/60Hz (Na zaɓi)

Lura: kowane nau'in samfuran ɗaki mai tsabta ana iya keɓance su azaman ainihin buƙatu.

Siffofin Samfur

Manual VFD da PLC iko na zaɓi, mai sauƙin aiki;
Kyakkyawan bayyanar, ingantaccen ingantaccen kayan SUS304;
Tsarin tace matakin matakin 3, samar da yanayin aiki mai tsafta;
Ingantacciyar fanko da dogon sabis na HEPA tace.

Cikakken Bayani

10
9
8
11

Aikace-aikace

An yi amfani da shi sosai a masana'antar harhada magunguna, bincike kan ƙwayoyin cuta da gwajin kimiyya, da sauransu.

rumfar gangara
rumfar bayarwa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • da